Report ID: #D5438142

fosterdigital.in

India May HTTPS 5.9 taon Na-update
95
Lubos na Ligtas
MonitorVivid · fosterdigital.in — Card ng ulat
MonitorVivid · fosterdigital.in

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →

fosterdigital.in sa ilalim ng mikroskopyo

Bago basahin ang verdict, i-scan ang apat na key facts tungkol sa fosterdigital.in: bansa (India), edad (5.9 taon), SSL (OK), registrar (Hosting Concepts B.V. dba Openprovider).

IP Address · Lokasyon ng Server

145.79.209.31
India · Mumbai

SSL Certificate

May HTTPS
R12
Valid Hanggang: 2026-08-15

Registrar

Hosting Concepts B.V. dba Openprovid
Nirehistro Noong: 2020-07-10
5.9 taon

Lubos na Ligtas

95/100
Verdict at a glance

Inisyal na findings

Ang aming awtomatikong probe sa fosterdigital.in ay nagbalik ng malinis na DNS answer na tumuturo sa India, ina-serve ng Unknown, na may TLS handshake na tumutugon ng OK.

Registration history

fosterdigital.in ay umiral nang halos 5.9 taon. Ang matagal nang nabubuhay na domain ay karaniwang associated sa established projects.

HTTPS verdict

Ang aming HTTPS probe sa fosterdigital.in ay nagtapos sa: OK.

Saan nakatira ang data

Anumang i-submit mo sa fosterdigital.in ay pinoproseso sa servers na nasa India.

Risk perspective

Ang mga domain na may profile ng fosterdigital.in (edad 5.9 taon, SSL OK, registrar Hosting Concepts B.V. dba Openprovider, bansa India) ay karaniwang nasa "very_safe" category.

Verdict

Trust score: 95/100very_safe. Ito ay awtomatiko, technical-only verdict.

Mga Plus

  • Sertipiko na inilabas ng kilalang CA
  • Walang DNS hijack indicators
  • Nagbabalik ng valid SOA at TXT records
  • Rehistrado sa established registrar

Mga Babala

  • Walang independent third-party reviews
  • Walang SPF / DMARC records
  • Hindi malinaw ang industriya ng site mula lang sa infrastructure

Mga Madalas Itanong

Scam ba ang fosterdigital.in?
Batay sa pampublikong technical signals (SSL OK, edad 5.9 taon, registrar Hosting Concepts B.V. dba Openprovider), walang awtomatikong scam markers na na-trigger.
Anong bansa ang nagpapatakbo ng fosterdigital.in?
Inilalagay ng GeoIP ang fosterdigital.in sa India, sa infrastructure na binibigay ng Unknown.
Naka-encrypt ba ang fosterdigital.in?
Ang aming TLS check sa fosterdigital.in ay nagbalik ng: OK.
Ilang taon na ang fosterdigital.in?
Halos 5.9 taong gulang batay sa registration date.
Sino ang nag-register ng fosterdigital.in?
Ayon sa RDAP data, ang fosterdigital.in ay rehistrado sa pamamagitan ng Hosting Concepts B.V. dba Openprovider.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.